1. Honor-C1101 jẹ́ ètò ìfiránṣẹ́ CT kan ṣoṣo tí àwọn ògbóǹtarìgì onímọ̀ nípa LnkMed ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀, tí ó ń so ọ̀pọ̀ ọdún ìmọ̀ pọ̀ mọ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ti pẹ́.
A ṣe Honor-C1101 fún iṣẹ́, ìbáṣepọ̀, ìgbẹ́kẹ̀lé, àti ààbò, ó pàdé àwọn ohun tí a béèrè fún nínú àwọn ohun èlò ìṣiṣẹ́ CT (computed tomography). Apẹẹrẹ ọlọ́gbọ́n rẹ̀ ń ṣe ìdánilójú pé a fi àwọ̀ ìyàtọ̀ síra, ó ń mú kí iṣẹ́ ṣiṣẹ́ sunwọ̀n síi, ó sì ń ṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn àbájáde ìwòran tí ó dúró ṣinṣin.
2.Pẹ̀lú Honor-C1101, àwọn olùtọ́jú ìlera le ṣe àṣeyọrí ààbò iṣẹ́ àti ìtọ́jú tí ó da lórí aláìsàn, ní fífúnni ní ìpéye àti ìgbẹ́kẹ̀lé nínú gbogbo ìlànà CT.
-
Ìfiránṣẹ́ ìyàtọ̀ tó dájú, tó péye, àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún gbogbo iṣẹ́ CT.
-
A ṣe iṣapeye fun iṣẹ ṣiṣe ati itọju alaisan ni aworan CT.
-
Ìmọ̀ ẹ̀rọ abẹ́rẹ́ onípele kan tó ti ní ìlọsíwájú, tí a ṣe fún ìpele gíga ìṣègùn.
-
Níbi tí ìpéye bá ààbò mu nínú abẹ́rẹ́ CT contrast.
-
LnkMed ló ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ fún ọjọ́ iwájú àwòrán CT.